RAISI JOHN POMBE MAGUFULI AWASIHI WAFANYAKAZI NA TASISI KUCHAPA KAZI KWA BIDII-IKULU CHAMWINO DODOMA

Hayo amesema katika hafla ya upokeaji wa gawio na michango kwa serikali iliyofanyika Makao makuu ya Nchi Ikulu Mkoani Dodoma!

FILE INFORMATION
Name RAISI JOHN POMBE MAGUFULI AWASIHI WAFANYAKAZI NA TASISI KUCHAPA KAZI KWA BIDII-IKULU CHAMWINO DODOMA
Channel
MADEIRA TV
Views 4
Like NAN
DisLike NAN
Duration 02:39 Min
Uploaded On 24 November 2019
Tags: RAISI JOHN POMBE MAGUFULI AWASIHI WAFANYAKAZI NA TASISI KUCHAPA KAZI KWA BIDIIIKULU CHAMWINO DODOMA